mwizi wa simu akamatwa na hirizi yake dar

 Michuzi..hapo ni mwizi akipigwa nje ya jengo la PPF House jijini Dar es salaam sasa hivi. Juu anaoneshwa  akiokolewa na askari magereza na ya chini ni jamaa akiwa na mkanda wa hirizi inayodaiw kutumiwa na huyo kibaka  kuibia watu. Alikua kaiba simu.
Sent from my BlackBerry® smartphone from Vodacom

Posted by Bigie on 7:01 AM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.