ROBO FAINALI YA KAGAME AZAM YA FUZU BAADA YA KUICHEZESHA SIMBA KIBAO KATA AZAM 3 SIMBA 1

 Mashabiki wa Azam wakishangilia wakati timu yao ikiongoza kwa mabao 3-1


 Mshambuliaji wa Simba, Haruna Moshi 'Boban) akimtoka beki wa Azam Said Moradi katika mchezo wa robo fainali ya kombe la Kagame uliofanyika kwenye Uwanja wa taifa jijini Dar es Salaam

Mshambuliaji wa Simba, Uhuru Suleiman (kulia) akichuana na beki wa Azam, Said Moradi katika mchezo wa robo fainali ya kombe la Kagame uliofanyika kwenye Uwanja wa taifa jijini Dar es Salaam.

Posted by Bigie on 9:29 AM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.