MUME WANGU HAJUI KULA.....KIBAYA ZAIDI NI MVIVU. DAKIKA TATU KASHIBA
habari za kitaifa 4:43 AM
"Dada zangu, naomba msaada,Mie Naitwa Rehema,Nimeolewa miak 4 iliyopita,nampenda mume wangu naomba msaada.Mume wangu hajui kula denda, naogopa kumfundisha,ni mbishi na ana wivu sana, denda ananijaza mate mpaka mto unalowa au ananiuma hasa wakati anakuja.
Ninapo jaribu ku mkiss lips, anafungua mdomo wote meno yake huwa yananiumiza,na pia nakuwa very un comfortable.
Hata wakati wa tendo ana style za ajabu ajabu, chuma mboga hataki eti goti zake zinachoka, ananilalia tu juu au ananipandisha juu yaani kumkalia,ata kitambi kikubwa.mara zote huwa ananikojoza na kidole, akipiga pafu mbili au tatu huwa anakojoa na kuniacha mie bila kukojoa.
Natamani kukojozwa na ila ni mvivu mpaka aji spray ndo anaweza kudumu kwa dakika 5 mpaka 7.Huniacha na hamu za ajabu.
Mara nyingi huwa anasinzia kama mtoto akishakojoa.pia hapendi kujifunza new style anahisi kuwa nafundishwa na wanaume wengine, im only 30yrs na yeye ni 34.Please help dina please save my marriage.Rehema, Morogoro"
JAWABU:
Rehema miaka minne ya ndoa najaribu kupata picha umeivuka vipi ikiwa hali halisi ndio kama unayoisema hapa! Niliwahi kuzngumzia swala la kuboresha uhusiano wako wa kimapenzi na nikatoa nguzo tano ambazo zikifuatwa vema basi uhusiano wenu utakuwa mzuri na wenye afya.
Moja ya nguzo hizo ni Kuwasiliana/Mawasiliano, zungumza nae kwa upendo, vilevile mfundishe kwa kujenga mazingira ya "tujaribu" kujibusu ktk mitindo tofauti kamavile kwaheri, nakutamani, nakutaka, nasikia raha, nimechoka, nakupenda n.k.
Swala muhimu la wewe kuzingatia ni kuwa hakuna mtu atakae okoa ndoa yako bali ni wewe na yeye. Je mtaiokoaje? kwa kujaribu kuboresha utendaji wake na sio kumbadilisha.
Miaka yote hiyo ya ndoa naamini kuwa mmezoeana sana na mko comfortable kufanya chochocho au kufanyiana lolote iwe ki-searious au kiutani......sasa tumia kona hizo kuweka wazi zile kero za kuachama na kukupa mate badala ya ulimi wakati mnabadilishana mate (kula denda) bila kusahau swala zima la kutumia muda mwingi kucheza na wewe iliuridhike kabla "hajang'orota"...kulala fofofo.
Alafu kumbuka sio lazima yeye ajitume sana ili ukojoe pale uume unapokuwa ndan, bali unaweza ukajifunza wewe mwenyewe kufika kileleni bila jitihada zake.
Mfano wakati mnafanya ktk hizo dk 5-7 hakikisha unag'ang'ania kiuno huku ukizunguusha kiuno na wakati huo-huo bana puumzi ....sasa by the time anamaliza na wewe utakuwa unakaribia hivyo akibaki ndani ni wazi kuwa itakusaidia kufika kutokana na ile joto ya manii (hata kama iko kondomni)......usihofie uume wake kunywe still unaweza kufika.
Tatizo la Watu wengi ni kutokuwa open-minded .hivi hawajui kuwa siku hizi kuna magazeti,vipeperushi na site ambazo watu wanaweza kusoma na kujifunza na kwenda kujaribu nyumbani?
Kabla hamjaenda kwa washauri wa maswala ya ndoa na washauri wa ngono ni vema ukajaribu ku-work things out na mmeo kwani naamini kuwa ni wewe na yeye pekee ndio mtakaoweza kurekebisha mambo na kufurahia maisha yenu ya ndoa.
Kila la kheri.
Ninapo jaribu ku mkiss lips, anafungua mdomo wote meno yake huwa yananiumiza,na pia nakuwa very un comfortable.
Hata wakati wa tendo ana style za ajabu ajabu, chuma mboga hataki eti goti zake zinachoka, ananilalia tu juu au ananipandisha juu yaani kumkalia,ata kitambi kikubwa.mara zote huwa ananikojoza na kidole, akipiga pafu mbili au tatu huwa anakojoa na kuniacha mie bila kukojoa.
Natamani kukojozwa na ila ni mvivu mpaka aji spray ndo anaweza kudumu kwa dakika 5 mpaka 7.Huniacha na hamu za ajabu.
Mara nyingi huwa anasinzia kama mtoto akishakojoa.pia hapendi kujifunza new style anahisi kuwa nafundishwa na wanaume wengine, im only 30yrs na yeye ni 34.Please help dina please save my marriage.Rehema, Morogoro"
JAWABU:
Rehema miaka minne ya ndoa najaribu kupata picha umeivuka vipi ikiwa hali halisi ndio kama unayoisema hapa! Niliwahi kuzngumzia swala la kuboresha uhusiano wako wa kimapenzi na nikatoa nguzo tano ambazo zikifuatwa vema basi uhusiano wenu utakuwa mzuri na wenye afya.
Moja ya nguzo hizo ni Kuwasiliana/Mawasiliano, zungumza nae kwa upendo, vilevile mfundishe kwa kujenga mazingira ya "tujaribu" kujibusu ktk mitindo tofauti kamavile kwaheri, nakutamani, nakutaka, nasikia raha, nimechoka, nakupenda n.k.
Swala muhimu la wewe kuzingatia ni kuwa hakuna mtu atakae okoa ndoa yako bali ni wewe na yeye. Je mtaiokoaje? kwa kujaribu kuboresha utendaji wake na sio kumbadilisha.
Miaka yote hiyo ya ndoa naamini kuwa mmezoeana sana na mko comfortable kufanya chochocho au kufanyiana lolote iwe ki-searious au kiutani......sasa tumia kona hizo kuweka wazi zile kero za kuachama na kukupa mate badala ya ulimi wakati mnabadilishana mate (kula denda) bila kusahau swala zima la kutumia muda mwingi kucheza na wewe iliuridhike kabla "hajang'orota"...kulala fofofo.
Alafu kumbuka sio lazima yeye ajitume sana ili ukojoe pale uume unapokuwa ndan, bali unaweza ukajifunza wewe mwenyewe kufika kileleni bila jitihada zake.
Mfano wakati mnafanya ktk hizo dk 5-7 hakikisha unag'ang'ania kiuno huku ukizunguusha kiuno na wakati huo-huo bana puumzi ....sasa by the time anamaliza na wewe utakuwa unakaribia hivyo akibaki ndani ni wazi kuwa itakusaidia kufika kutokana na ile joto ya manii (hata kama iko kondomni)......usihofie uume wake kunywe still unaweza kufika.
Tatizo la Watu wengi ni kutokuwa open-minded .hivi hawajui kuwa siku hizi kuna magazeti,vipeperushi na site ambazo watu wanaweza kusoma na kujifunza na kwenda kujaribu nyumbani?
Kabla hamjaenda kwa washauri wa maswala ya ndoa na washauri wa ngono ni vema ukajaribu ku-work things out na mmeo kwani naamini kuwa ni wewe na yeye pekee ndio mtakaoweza kurekebisha mambo na kufurahia maisha yenu ya ndoa.
Ikishindikana kabisa basi muombe muende mkamuone mshauri wa maswala ya ndoa .lakini unapaswa wewe na yeye msiwe na aibu .
Kila la kheri.
IRENE.
