AIBU: VIDEO YA MFANYAKAZI WA NDANI AKIFANYA UCHAFU NA MTOTO
habari za kitaifa, picha za utupu 12:50 AM
Kuna video moja nimetumiwa, ni video ambayo haipaswi kutizamwa na yeyote aliye chini ya umri wa miaka 18 ingawaje waliopo kwenye video hiyo ni watoto ambao, kwa kuwatizama kwa maumbo yao sidhani kama msichana amepitiliza miaka 16 na mtoto wa kiume kama amevuka miaka 10.
Ni video inayokera kwa kila namna atakapoitizama mtu mwenye akili timamu, aliyebaki na chembe ya ubinadamu ndani yake.
Nimetafakari kwa muda ni kwa namna gani ujumbe huu unaweza kuwafikia watu wengi pasipo kuonekana kuwa ni kusambaza video za ngono, tena zinazowahusisha watoto na zisizo na maadili.
Ni video inayokera kwa kila namna atakapoitizama mtu mwenye akili timamu, aliyebaki na chembe ya ubinadamu ndani yake.
Nimetafakari kwa muda ni kwa namna gani ujumbe huu unaweza kuwafikia watu wengi pasipo kuonekana kuwa ni kusambaza video za ngono, tena zinazowahusisha watoto na zisizo na maadili.
Pamoja na kutafakari huko, bado sijapata jawabu sahihi la kama kuacha bila kuwafahamisha watu nitakuwa nawanyima fursa ya kufahamu yanayotokea na hivyo kuwapa changamoto kuhusu mipango ya malezi ya watoto wao; Au nikiiweka nitakuwa nimesambaza linki hatari, ambayo mtoto wa umri usiostahili ataweza kuiona na kutamani kujua kilichomo kinafanyikaje.
Ni katika utata huo, naomba nieleweke kuwa lengo langu la kuweka linki hii yenye video ili kila mtu anayetaka ajipakulie na kuitizama kwa wakati wake, ni kutaka watu waone ubaya huu uliopo katika video hii katika malezi makuzi ya watoto na hatari ya mustakabali wa kizazi hiki na kile kijacho.
Sina uhakika aliyeipiga video hii aliwezaje kuvumilia kuona ushenzi huu, na akaamua kuirekodi ili kutaka kufikisha ujumbe halisi kwa watu ili kupunguza ile kasumba ya mabishano kuwa “anatunga visa na hadithi...” (ama pengine kweli alishafanyiwa ubishi kiasi cha kudhamiria kuonesha kithibitisho hiki) AU, alikuwa anafurahia kinachotendeka na ikiwa mwenyewe anaona ni sahihi na hili ndilo moja ya soko lake la ngono za watoto
Ni katika utata huo, naomba nieleweke kuwa lengo langu la kuweka linki hii yenye video ili kila mtu anayetaka ajipakulie na kuitizama kwa wakati wake, ni kutaka watu waone ubaya huu uliopo katika video hii katika malezi makuzi ya watoto na hatari ya mustakabali wa kizazi hiki na kile kijacho.
Sina uhakika aliyeipiga video hii aliwezaje kuvumilia kuona ushenzi huu, na akaamua kuirekodi ili kutaka kufikisha ujumbe halisi kwa watu ili kupunguza ile kasumba ya mabishano kuwa “anatunga visa na hadithi...” (ama pengine kweli alishafanyiwa ubishi kiasi cha kudhamiria kuonesha kithibitisho hiki) AU, alikuwa anafurahia kinachotendeka na ikiwa mwenyewe anaona ni sahihi na hili ndilo moja ya soko lake la ngono za watoto
Naomba anisamehe kwa kumwazia hivi, ila ninaendelea kuamini kuwa sababu ya niliyoitaja awali ndiyo muhimu zaidi iliyomsukuma kufanya hivi kwa lengo la kuujulisha na kuutahadharisha umma kuhusu yanayoendelea katika jamii.
Wahenga walituambia, “Kubeba mimba si kazi, kazi ni kulea mwana” pia, “Asiyefunzwa na mamaye, hufunzwa na ulimwengu” na vile vile, “It takes a village to raise a child”. Tukiyaonea haya, tusiyajadili, tutaendelea kukuza jamii iliyoharibika!
NAOMBA RADHI. NINATANGULIZA SAMAHANI.
Kwa dhati kabisa kwa yeyote atakayekwazwa na video hii. Nimetoa angalizo, tafadhali usitizame ikiwa huwezi kustahimili kuona ushenzi ukifanywa na watoto. Sijaiweka kwa lengo la kumkwaza yeyote! Binafsi nimeudhika. Ila nimetaka na wengine wajue.
ILI KUIONA VIDEO HIYO, << BOFYA HAPA >>
Shukrani za dhati kwa da' subi
VIDEO
Shukrani za dhati kwa da' subi
