CHARLES BABA AWAPA MAKAVU WASANII WA BONGO FLEVA


STAA wa Bendi ya Mashujaa, Charles Gabriel ‘Chaz Baba’ amefunguka kuwa anawachukia sana wasanii wa muziki wa Bongo Fleva kwa madai kwamba  wanaharibu tasnia nzima ya muziki nchini.
 
Akichonga na Mpekuzi, Chaz alisema wasanii hao wanabebwa kwa aina ya muziki wanaoimba tofauti na wale wa dansi ambao wanajua nini maana ya muziki na wanaimba ‘live’ bila kutumia CD kama wafanyavyo Bongo Fleva.

“Mimi kutoka rohoni nawachukia sana wasanii wa Bongo Fleva, huwa naongea nao basi tu kwani ndiyo wanaotuharibia muziki, mtu anakwenda kurekodi wimbo mmoja akishasikika anajiita mwanamuziki kumbe hakuna kitu, ” alisema Chaz.

Posted by Bigie on 5:53 AM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.