HUSNA NAYE MATITI NJE NJE.......


 Huyu ni Husna na ni  msanii  wa tasnia ambayo tunaiheshimu kama kioo cha jamii......

Nashawishika kuamini  kuwa  baada  ya miaka  micache sana watu  wataanza  kutembea  uchi kabisa.......

Bado najiuliza, inakuwaje NIGHT DRESS igeuzwe kuwa NGUO YA KUTOKEA?

Posted by Bigie on 9:15 AM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.