"SIWEZI KUTOA RUSHWA YA NGONO ILI NICHEZE FILAMU YA MTU"....MARTHA


MSANII wa filamu Martha Nkunde ‘Martha’, ameuambia mtandao huu  kuwa kamwe hawezi kushiriki kwenye filamu ya mtu kwa kutoa rushwa ya ngono, na kama hivyo ni bora akae nyumbani kuliko kujidhalilisha na mwisho wa siku azungumziwe kuwa ni muhuni.

Martha
alifunguka na kudai kuwa kwa upande wake ni heri asifanye filamu kwani kitu kibaya ni kujirahisisha na kama una kipaji huna sababu ya kuruhusu kuchezewa ovyo. 

Hata hivyo aliongeza kwa tangu alipoingia kwenye tasnia hiyo hakuna mdau wa filamu aliyewahi kumuomba rushwa ya ngono kwa lengo la kupata nafasi ya kushiriki kwenye filamu.

Posted by Bigie on 7:09 AM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.