"WASANII HUJITAKIA UMASIKI WENYEWE MAANA WANAPENDA KUENDEKEZA STAREHE"......CHUCHU HANS


MSANII wa filamu anayetokea mkoani Tanga, Chuchu Hans, amesema kuwa suala la umaskini kwa wasanii huwa linakuja kwa kujitakia kwani walio wengi wanashindwa kufanya kazi kuweka akiba ya pesa na badala yake wakipata chochote kidogo wanashinda wakifanya ufuska na uzinzi.

Chuchu
alisema kuwa inawezekana wengi wanajisahau na kuamini kuwa kila siku watakuwa wanapata pesa, na ndiyo maana kila kile kidogo wanachokipata wanakitumia kwa hasara bila kujua siku ya kesho itakuwaje.

‘Sidhani kama mashabiki wetu wanakuwa wanatuelewa wanapotuona tukifanya starehe na anasa kila siku, umaskini tunajitakia kwa sababu endapo tukiwa na tabia ya kujiwekea akiba si dhani maisha duni yatakuja tena kikubwa ni kujipanga na kuacha kujisahahu,”
aliongeza.

Posted by Bigie on 12:12 AM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.