Muigizaji maarufu katika tasnia ya filamu hapa nchini na aliyewahi kuwa mrembo wa Tanzania, jana amehukumiwa kwenda jela miezi sita au kulipa Faini ya shilingi elfu 40 katika kesi iliyokuwa inamkabili ya kumtukana matusi ya nguoni sanjari na kumtishia maisha msanii wa muziki wa kizazi kipya Bob Junior.    


Posted by Bigie on 7:58 AM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.