THEA ASIKITISHWA NA NA MALUMBANO YALIYOPO KATI YA BONGO MOVIE NA TAFF


THEA amesikitishwa na malumbano ya upinzani uliopo kati ya makundi mawili ambayo ni Bongo Movie Club na Shirikisho la Vyama vya Wasanii wa filamu Tanzania (TAFF) akisisitiza kuwa malumbano hayo hayajengi.

"Mimi nasema kuwa hawa viongozi wa TAFF hawako makini, binafsi sipo katika kundi lolote siyo Bongo Movie wala hiyo TAFF kwa sababu sioni faida yake zaidi ya kupotezeana muda tu," alisema.

"Kama kuna kundi ambalo lipo kwa ajili ya kucheza mpira kwa nini TAFF ihangaike nayo hapa ndiyo utaona kuwa hatuna viongozi."

Thea anasema kuwa kutokana na kuwepo kwa makundi kumezidi kurudisha nyuma harakati za wasanii kujitafutia maslahi huku jamii ikiwaona kama ni watu wasio makini.

Posted by Bigie on 11:44 PM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.