"WATU HUTUCHUNGULIA NYETI ZETU TUKIWA JUKWAANI".....SHILOLE

STAA wa muziki na filamu Bongo, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ amesema suala la kuripotiwa kuwa wanavaa utupu linasababishwa na baadhi ya watu wanaopenda kuwachungulia wasanii wanapokuwa jukwaani na kuwapiga picha.

Akizungumza na Mwandishi wetu, Shilole amesema watu hao wanatabia ya kuwachungulia kwa chini huku ‘wakiwafotoa’ picha na ndiyo chanzo cha matatizo mengi ya skendo zinazopamba mitandaoni kila kukicha.


“Yaani hili nimelishuhudia kwa macho yangu mtu anakuchungulia kwa chinichini halafu akikuotea vizuri ndiyo madhara yanakuwa makubwa kama tulivyoona kwa baadhi ya mastaa,” alisema Shilole.



SWALI:
Kwa  nini wasanii  mnavaa nguo fupi?

Posted by Bigie on 10:52 AM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.