NGOMA MPYA YA RIHANNA NA CHRISS BROWN..."NOBODY'S BUSINESS"



   

Huu ni wimbo mpya kutoka kwa Rihanna akiwa amemshirikisha boyfriend wake ,Chris Brown.....

Pengine wanachojaribu kusema ni kwamba kama wapo pamoja au hawapo pamoja hayo ni yao na hayatuhusu mimi wala wewe

Posted by Bigie on 11:00 PM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.