HABARI ZA FIESTA USIKU HUU NDANI YA LEADERZ CLUB
BONGO FLEVA, BONGO MOVIE, FIESTA, habari za kitaifa 4:43 PM
![]() |
| Hapo kwa Benny Kinyaiya na Shadee.......? |
![]() |
| Hapa ndipo shughuli itapigwa.... |
![]() |
| Mchaina wa Clouds Tv akiwa na brozee wa Club 10. |
![]() |
| Engo.... |
![]() |
| Wakali kutoka himaya yetu wote wamemiminika hapa kwa ajili ya kufanya majaribio. |
![]() |
| Mmmmmh...! |
![]() |
| Ni Shilole, Inspector Haroon na Baby Madaha... Chege yuleeeeee!!! |
![]() |
| Ni Baby Madaha, Mchaina na Keysher. |
![]() |
![]() |
![]() |
| Ze stage usiku huu.. |
![]() |
| Bado tupo..... |











