"NGONO" IKIJUMULISHWA NA "MASOMO" JIBU NI " MIMBA, NGOMA AU KUFELI"



Dunia  imebadilika  sana.Umewahi  kujiuliza ni  kwa nini  mtoto  wa form two  hawezi  kukusalimia  SHIKAMOO?? na badala yake atakwambia "MAMBO..!!!"????.......

Akupe  shikamo ya nini na wakati na yeye anajiona   mkubwa ? Maana yangu ni kuwa hakuna  asilolijua. Kama ni KISS anaijua, kama  ni MAPENZI anajua.hahahahhahah...!!!

Hii ni hatari jamani.Watu kama hawa  itakuwaje wakifika  CHUO KIKUU? ....Ni zaidi ya "used" 

Mtu  unakuwa USED kiasi kwamba  unakuwa  huna mvuo tena.Na ndo maana  siku hizi watu  wanazeeka bila kuona au kuolewa.


TAFAKARI:
Wewe ni mwanaume wa miaka 29 na  siku moja umebahatika kukutana na binti mrembo wa miaka 19 tu. Wakati wa tendo unajikuta UMEPWAYA kabisa .....Mtoto wa kiume hoi.Jasho kila mahali.hahahhaha....KUNA HAJA YA KUTANGAZA NDOA HAPO?.......

Tubadilike jamani.Andaeni kwanza future zenu.Mapenzi yapo tu.Uliyakuta na utayaacha ...

Posted by Bigie on 10:53 PM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.