TUNA TENGENEZA BLOG NA "KUZIMODIFY" KWA SH 40,000 TU


MIRAMBO GROUP   ni  wataalam wa  kutengeneza  na kumodify  blog  na  website mbalimbali.

 Tunatengeza blog kwa kutegemea  na  mahitaji ya mteja wetu.Mbali na matengenezo hayo, tunatoa  ushauri  wa  bure  kuhusu namna ya  kuisimamia  blog  yako na kuifanya ikuingizie  pesa.

Pia huwasaidia wateja wetu kuzitagaza blog zao kupitia  facebook na twitter

Bei  yetu  ni sh  40,000 tu.
Mawasiliano: 0714490850

MIRAMBO GROUP  

Posted by Bigie on 4:13 AM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.