CHANZO CHA BUIBUI KUTEGUKA MIGUU YOTE NI " UGOMVI WA MSICHANA"
BUIBUI, habari za kitaifa 7:09 AM
Msanii wa Bongo Flava Frank Kitende aka Buibui amelazwa katika hospitali ya taifa ya Muhimbili baada ya weekend hii kugongwa na pikipiki na kupelekea kuvunjika mguu wake wa kushoto na wa kulia kuteguka.
Akiongea na 255 ya Clouds FM Buibui amesema tukio hilo limetoa usiku alipokuwa ametoka kufanya video ya wimbo wake na msichana aitwaye Lina J aliyeamua kumsindikiza baada usiku kuwa mnene.
Akiongea na 255 ya Clouds FM, Buibui amesema:
“Yule msichana nikamwambia kama vipi huu muda umeenda sana, mida ya saa saba saa nane, turudi tu home tukapumzike kwasababu kesho tena tunamalizia hii video,huku na huku tukaondoka, lakini katika wale vijana tuliokuwanao, mmoja simfahamu ila mwingine namfahamu, sasa huyo mshkaji alikua anamtaka huyo msichana, mi sijawahi kumtongoza, kwasababu namchukulia kama dada yangu naye ananichukulia kama kaka yake , na mimi sikupenda kwasababu yule sio malaya, nikaona bora nimrudishe yeye kwanza halafu na mi ndio nirudi kulala Kinondoni.
