VIDEO YA "SIRI YA MTUNGI " YA MTUNGI SEHEMU SEHEMU


Stephen, mdogo wake Duma amekuwa mtoro shuleni. Duma analifahamu hili kwa mara ya kwanza pale Mwalimu Mkuu anapompa sharti la mwisho la ama Stephen ajirekebishe au afukuzwe shule. Duma analazimika kujifaragua ili kumsaidia mdogo wake.

Biashara ya Cheche haina maslahi kama ambavyo ingetakiwa iwe na Mwanaidi, anapata wasiwasi kwa jinsi mkwewe anavyompuuza Cheusi.

Wakati huo huo, pale Nusura anapogongwa na bajaji nje ya karakana ya Kizito, ajali hii inaibua mfululizo wa matukio ya kushangaza. Mzee Kizito anamuita mjomba wake Mawazo aje kusawazisha mambo!

Posted by Bigie on 7:38 AM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.