HII NDO VIDEO YA WALE WENZETU WALIOGEUZA KITI KUWA KITANDA...MAPENZI NJE NJE KAMA WANYAMA WA PORINI




Nakumbuka kuna kipindi tumewahi ripoti juu wa chimbo moja ambalo ni kitovu cha maovu.......

Chimbo hilo  tulilifananisha na SODOMA na GOMOLA.Tuliweka picha za kutosha kabisa  kuijulisha jamii juu ya uchafu huo........

Serikali zote zinatambua vizuri maana kuna picha inawaonesha ASKARI WAWILI  ambao walifika eneo hilo kwa lengo la kuwakama watu hao.......

Kilichofanyika ni kwamba, askari hao walipewa chao, then WAKASEPA, na kazi ikaendelea kama kawaida.......

Hii  ndo  video clip  ya tukio hilo.HII  NI PART 1.


Posted by Bigie on 6:50 AM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.