"SUALA LA KUOA NA KUDUMU N A MWANAMKE LIMEKUWA NI MTIHANI KWANGU"...MR. CHUZ


STAA wa tamthiliya iliyorudi upya ya Jumba la Dhahabu, Tuesday Kihangala ‘Mr Chuz’ amefunguka kuwa bado hajapata mke wa kuoa.

 Chuz ambaye ni Mkurugenzi wa Tuesday Entertainment Ltd aliiambia mpekuzi  kuwa suala la kuoa na kudumu na mwanamke ni mtihani hivyo kila akitaka kuoa mambo yanakuwa ndivyo sivyo na matokeo yake kukumbwa na kashfa

Posted by Bigie on 12:03 PM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.