HII NDO TRAILER YA MOVIE MPYA YA DR. CHEN.."HUKUMU YANGU"


Msanii wa Bongo movie maarufu kama Dr Cheni baada ya mwaka jana kufanya vizuri katika industries ya filamu,sasa mwaka huu amejipanga upya.

Dr Cheni sasa yuko katika hatua ya kuachia movie yake mpya inayokwenda kwa jina la “Hukumu Yangu”.Wasani mahiri walioshiriki katika movie ni Mzee Onyango na wasanii wengineo.

Posted by Bigie on 6:07 AM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.