HUU NDO UCHAFU UNAOFANYWA NA WANAFUNZI SHULENI
habari za kitaifa, picha za utupu 1:10 AM
Siku hizi si jambo la kushangaza kuona mwalimu anatoka na mwanafunzi wake ili tu mwanafunzi apate majibu kwenye mtihani. .........
Imekuwa ni kawaida kabisa kwa wanafunzi kufanya mapenzi madarasani au mabwenini. Lakini cha kushangaza walimu wapo na hawasemi lolote......
Kuweni makini wanafunzi .Ni bora mkakumbuka kuwa mmeenda shule kusoma na siyo kufanya ngono na wanafunzi wenzenu au walimu wenu.
Naamini kwa picha hii, ujumbe utakuwa umeifikia jamii kuhusu maadili ya watoto wetu katika shule mbalimbali




MATUKIO HAYO MACHAFU YANAENDA SAMBAMBA NA KUPIGA PICHA CHAFU









