IMEVUJA: MASTAA WAMEKUWA NA TABIA YA KUWAHONGA WAANDISHI ILI WAANDIKWE MAGAZETINI


Utakuta mtu akienda chooni anajipiga picha na kumuhonga mwandishi amtoe gazetini......

Hivi nyie mastaa mna mtazamo gani?  au mnajitangaza mpate soko haswa ladiez kama wema sepetu, jackline wolper, shilole jini kabula n.k

Utakuta mtu bila ya aibu anamwita mwandishi wa habari anamlipa hela kidogo anapachua sidiria au kichupi then anamwambia mwandishi  nipige picha ukatoe gazetini.....Hii  ni aibu

Mnatutia aibu jamani navichupi vyenu na visidiria vya mafungu.....Hivi ninyi hamna wazazi au ndugu au hamkufundwa huko kwenu?......Badilikieni jamani
 

Posted by Bigie on 12:32 PM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.