ISIKILIZE 'NATAKA KULEWA' YA H-BABA ALIYODAI KUIBIWA IDEA NA DIAMOND.


H-baba
Huu ni muendelezo wa ile story ambayo imezungumziwa sana siku chache toka wimbo mpya wa Diamond Platnumz uwe released.

 H-Baba ni msanii aliejitokeza kudai kuwa Diamond amemuibia idea pamoja na jina la wimbo wake ambao pia unaitwa 'Nataka Kulewa'. 

H-Baba aliongeza kuwa Diamond aliusikia wimbo wake huo siku alipokuwa anaurekodi G-Records akiwa na Q Chilla aliyeshirikishwa na H-baba katika wimbo huo.

Sasa tulikuwa hatujausikia wimbo wa 'Nataka Kulewa wa H-baba, iskilize demo fupi ya wimbo huo.




Posted by Bigie on 11:50 AM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.