MWANAUME AZALIWA AKIWA NA UUME ULIOGAWANYIKA MARA NNE(4)!!




Katika hali ya kushangaza kabisa mwanaume ambaye alidiriki kuonyesha maumbile yake ya siri jinsi yalivyo aliwaacha watu HOI wakiwa na masikitiko makubwa kupindukia.....

 Amini usiamini bwana huyu amekuwa hana raha katika maisha yake yote tangu anazaliwa kwani amejikuta katika mikasa mingi ya ajabu ikiwemo kukataliwa na wanawake ambao alikuwa anawapenda kwa DHATI.
 
 Katika mahojianoo mafupi na vyombo vya habari husika bwana huyo alibainisha kuwa  hali hiyo ni ya kuzaliwa nayo na imekuwa ikimsumbua kwa muda mrefu....


Tatizo kubwa linalomuumiza kichwa ni kuwa  mpaka sasa hajui ni ipi kati ya hizo nne ambayo haswa inahusika na tendo la ndoa kwa UFANISI.

Chanzo: Gumzo la jiji

Posted by Bigie on 9:14 PM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.