PICHA: DIAMOND ALIVYOSHEHELEKEA SIKU YAKE YA KUZALIWA


Siku ya jana ndio ilikuwa Birthday ya rais wa Wasafi, Naseeb Abdul alias Diamond Platnumz na alifanya hafla fupi kwa kusheherekea siku yake ya kuzaliwa akiwa na ndugu na jamaa wa karibu iliyofanyika katika hotel ya DEMAGE kinondoni.
Hizi ni baadhi ya picha katika tukio ilo la sherehe ya kuzaliwa Diamond:
 Wema Sepetu.
Shetta na B-12 nao walikuwepo.
Ommy Dimpoz akiwa na Wema Sepetu na keki ya Birthday.
Ommy Dimpoz, Mboni Masimba na Mecky.
Meneja wa Tip Top Connection,Babu Tale akipiga story na Naj.
Diamond & Mboni Masimba.
Vijana toka Tip Top Connection.
Wema Sepetu akiwa na Mboni Masimba.

VIDEO YA BIRTHDAY YAKE

Posted by Bigie on 11:22 AM. Filed under , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0
.

Featured Post

NEC ya ahirisha uandikishaji kwa BVR mikoa 4 nchini

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imeahirisha zoezi la uandikishaji kwa BVR katika mikoa minne  ambayo ni  Arusha, Kilimanjaro, Manyara pamoja ...

2010 BlogNews Magazine. All Rights Reserved. - Provided by Free Blogger template.